2024 ഏപ്രിൽ 23 ചൊവ്വാ 2 മാസത്തെ പെൻഷൻ 3200 വിതരണം…

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് 2024 ഏപ്രിൽ മാസം 23 ആം തീയതി ചൊവ്വാഴ്ച ഇന്നത്തെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്ത അപ്ഡേറ്റുകളും നാളെയും വരും ദിവസങ്ങളിൽ നിങ്ങൾ അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട അഞ്ചു കാര്യങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണ് എന്നാണ് ഇന്നത്തെ നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് എല്ലാവരും ആറും വാർത്തകളും അറിയിപ്പുകളും പൂർണ്ണമായിട്ടും ശ്രദ്ധിക്കുക ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾ ലൈക്ക് ചെയ്തു കാണുക നിങ്ങൾ സുഹൃത്തുക്കളിലേക്ക്.

എല്ലാം തന്നെയും മറക്കാതെ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഷെയർ ചെയ്യണം നമ്മുടെ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ എല്ലാവരും അങ്കമാക്കുക വാർത്തകളും അറിയിപ്പുകളും എല്ലാ ദിവസവും തന്നെ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പുകളിൽ എത്തുന്നതാണ് ഗ്രൂപ്പിൽ ജോയിൻ ചെയ്യാനുള്ള ലിങ്ക് ഈ വീഡിയോ താഴെ കൊടുത്തിട്ടുണ്ട് ആദ്യത്തെ പ്രധാനപ്പെട്ട വാർത്ത അപ്ഡേറ്റയും മനുഷ്യരാശിയും അതുപോലെതന്നെ .

ഭൂമിക്കും ഗുരുതരമായ വെല്ലുവിളികൾ ഉയർത്തുന്ന പ്ലാസ്റ്റിക്കുകൾ എന്ന അറിയാം എന്നാൽ മറ്റൊരു അപകടകാരിയെ കുറിച്ച് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുകയാണ് ഇപ്പോൾ ശാസ്ത്രലോകം മൈക്രോ പ്ലാസ്റ്റിക്കുകൾ ഉണ്ടാക്കുന്ന അപകടം ചെറുതല്ല എന്ന് പറയുകയാണ് പഠനങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായും കാണുക.

https://youtu.be/-3vrJHwH8ZM

Scroll to Top