വിഷു സമ്മാനം ഏപ്രിൽ മാസത്തെ റേഷൻ വിതരണം ഇത്രയും സാധനങ്ങൾ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം 2024 മാർച്ച് മാസത്തിലെ റേഷൻ വിതരണം ഇന്ന് ഔദ്യോഗികമായി അവസാനിക്കുകയാണ് ഇനിയിപ്പോൾ തിങ്കളാഴ്ച അല്ലെങ്കിൽ ചൊവ്വാഴ്ച മുതൽ ഏപ്രിൽ മാസത്തെ റേഷൻ ആനുകൂല്യങ്ങളാണ് നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നത് സാധാരണ രീതിയിലായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഉത്സവ സീസൺ ആയതുകൊണ്ട് കൂടെയും എന്തെങ്കിലും ആനുകൂല്യങ്ങൾ കൂടുതൽ കിട്ടുമോ എന്നുള്ള കാര്യങ്ങൾ പലരും ചോദിക്കുന്നുണ്ട് അപ്പോൾ നമുക്ക് ഏപ്രിൽ മാസത്തിൽ എന്തൊക്കെ റേഷൻ ആണ് ലഭിക്കുക എന്നുള്ളത് നമുക്കൊന്ന് പരിശോധിക്കാം .

ഇതിന്റെ വിശദമായിട്ടുള്ള അറിയിപ്പുകൾ ഏകദേശം കണക്കുകളാണ് ഷെയർ ചെയ്തു വരുന്നത് വീഡിയോ പൂർണമായും കാണുക വീഡിയോ ലൈക്ക് ചെയ്തു കൊണ്ട് കാണുക വീഡിയോ പരമാവധി യിലേക്ക് ചെയ്യുക കാരണം വീഡിയോ നിങ്ങളിലേക്ക് കൂടുതൽ ആളുകളിലേക്ക് എത്തുകയുള്ളൂ അതുകൊണ്ട് തന്നെ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക facebook പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്യുക നമുക്ക് വിശദമായിട്ടുള്ള അറിയിപ്പ് നോക്കാം ആദ്യമായിട്ട് തന്നെയും കാർഡ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആനുകൂല്യം ലഭിക്കുന്ന മഞ്ഞക്കാട് ഉടമകളാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കാണുക.

Scroll to Top